PICHA ZA UTUPU ZA MSANII HUYU WA BONGO MOVIE ZAVUJA NA KUZAGAA MTANDAONI..!!

clip_image001Sasa ni Zamu ya Esha Salimu Buheti Aliyecheza Movie za Mrembo Kikojozi,Kisasi cha Utata na Samantha

Huyu demu ni Staa wa Bongo Movie
ila anajulikana sana kwa kupiga picha za utupu.
Hapo alikua mtandao wa BBM akawa anachat na mtu wa Marekani madai yake ndio buzi sijui tuite ng`ombe basi kwa kutaka kumdatisha jamaa akawa anamrushia mapicha yake ya utupu......kama unavyoyaonaclip_image001[7]
Tabia hii ya mastaa na dada zetu kujiuza BBM wakitafuta mabwana mpaka kujidhalilisha hivi inakera kwa kweli.

TUTAENDELEA  KUWASAKA  NA KUWAANIKA HADHARANI ILI JAMII IWAJUE 

Bofya hapa picha ya kwanza <<<HAPA>>>

Bofya hapa picha ya pili <<<HAPA>>>

Bofya hapa picha ya Tatu <<<HAPA>>>

Post a Comment

Hii ni Blog kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Nchi yetu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...

Previous Post Next Post