HUU NDIO MGAHAWA MAALUM KWA AJILI YA PAKA NA MBWA, JIONEE MBWA AKIFANYA ODA YA CHAKULA

Mgahawa wa kwanza maalum kwa ajili ya mbwa na paka uitwao Pets Deli’ umefunguliwa huko Berlin, Ujerumani.clip_image001Kati ya vyakula vinavyopatikana katika menu ya mgahawa huo ni pamoja na beef, bata mzinga, cupcakes, wali, viazi bila kusahau nyama ya Kangaroo.clip_image001[5]Mgahawa huo uliofunguliwa katika kipindi cha Christmas mwaka jana 2013, vyakula vya wanyama hao vinauzwa kuanzia €3 hadi €6 (6500-13000Tsh).clip_image001[7]Katika mgahawa huo kuna sehemu imetengwa kwa ajili ya wamiliki wa wanyama hao kupata kahawa wakisubiri mbwa na paka wao wapatiwe huduma.clip_image001[9]clip_image001[11]Mmiliki wa mgahawa huo David Spanier (31) alisema alipata wazo baada ya kugundua rafiki yake hua anashindwa kutumia vyakula vya supermarket kwa ajili ya wanyama kutokana na kuwa junk food.clip_image001[13]Spiner aliongeza kuwa nyama inayoandaliwa ina ubora ambao inaweza hata kuliwa na binadamu bila tatizo.clip_image001[15]

Post a Comment

Hii ni Blog kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Nchi yetu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...

Previous Post Next Post