UCHAGUZI WA IVORY COAST WAKARIBIA

Jumuia ya nchi za Afrika Magharibi, ECOWAS, inasema kuwa itatuma ujumbe wa wachunguzi 60 kusimamia uchaguzi wa bunge nchini Ivory Coast tarehe 11 Disemba, kufwatia ombi la serikali.
Rais Alassane Ouatarra wa Ivory Coast
Huo ni uchaguzi wa mwanzo kufanywa tangu uchaguzi wa rais wa mwaka jana uliokuwa na utata, na ambao ulizusha vita vilivouwa watu 3,000.
ECOWAS imesema uchaguzi wa bunge ni hatua muhimu katika ujenzi mpya wa taifa, maendeleo, na kukuza demokrasi nchini Ivory Coast.

Post a Comment

Hii ni Blog kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Nchi yetu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...

Previous Post Next Post