WATANZANIA KUCHEZA SWEDEN

Wapiga gozi wawili wa Kitanzania, Joseph Kaniki (Golota) naWilliam John wamefanikiwa kujiunga na timu ya ligi daraja la pili KonyaSpor (KIF) nchini Sweden, baada ya kufanikiwa kupita katika majaribio (Trials).

       Majaribio hayo yalijumuisha wachezaji zaidi ya 30 ambapo watano walichaguliwa kujiunga na klabu hiyo ya ligi daraja la pili KonyaSpor(KIF)

William John

Joseph Kaniki (Golota )

Post a Comment

Hii ni Blog kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Nchi yetu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...

Previous Post Next Post