Arsenal, Barca zawika

image

Arsenal imeingia katika ngazi ya makundi ya ligi ya Klabu Bingwa Ulaya kwa kuichapa Burrusia Dortmund kwa mabao 2-1.

Robin Van Persie alipachika mabao hayo mawili na kuhakikisha Arsenal inaingia kwa mara nyingine tena katika ngazi ya timu 16.

Arsenal inakuwa timu ya kwanza ya England kusonga mbele na pia kumaliza juu katika kundi lao.

Chelsea nayo ilishindwa kutamba mbele ya Bayer Leverkusen baada ya kuzabwa 2-1.

Ili kusonga mbele Chelsea itahitaji sare au kushinda mchezo wake wa mwisho dhidi ya Valencia.

Barcelona nayo iliishinda AC Milan kwa 3-2.

Katika michezo mingine BATE Borisov ilichapwa 1-0 Plzen, Marseille kufungwa 1-0 na Olympiakos, Shaktar Donetsk kuzabwa 2-0 na FC Porto, Valencia kuiachia kisago 7-0 Genk huku Zenit St Petersburg ikitoka sare ya 0-0 na Apoel Nicosia.

Post a Comment

Hii ni Blog kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Nchi yetu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...

Previous Post Next Post