Wamekusanyika tena Tahrir

Muandamanaji ataka jeshi liache madaraka Misri

Maelfu ya watu wamekusanyika tena Medani Tahrir mjini Cairo, mkesha wa uchaguzi wa bunge - uchaguzi wa kwanza tangu Rais Mubarak kuondolewa madarakani.

Waandamanaji wanajaribu kuendelea na shime ya chagizo kutaka serikali ya kijeshi ikabidhi madaraka kwa raia.

Mkuu wa serikali hiyo Field Marshall Hussein Tantawi, amesema uchaguzi wa bunge utafanywa kesho kama ulivopangwa, ingawa kuna ghasia za kisiasa.

Alisema kuwa hataruhusu kundi lolote lile kulichagiza jeshi.

Baadhi ya makundi ya upinzani yanataka uchaguzi uahirishwe.

Lakini chama cha Muslim Brotherhood hakitaki uchaguzi kucheleweshwa.

Kinatarajiwa kupata idadi kubwa ya viti vya bunge.

Post a Comment

Hii ni Blog kwa ajili ya kuhabarisha, kutoa/kupokea taarifa na kuelimisha mambo yote yaliyo chanya kwa Nchi yetu. Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...

Previous Post Next Post